Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

WE ARE ONE FAMILY!

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

mình có cái này mọi người cùng coi nhé

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
phamnhuthinh
Phó Bang Chủ
phamnhuthinh

mình có cái này mọi người cùng coi nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: mình có cái này mọi người cùng coi nhé   mình có cái này mọi người cùng coi nhé EmptyTue Oct 12, 2010 11:35 am

yêu cầu admin xóa video này đi. Không hay cho diễn đàn mình đâu
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: mình có cái này mọi người cùng coi nhé   mình có cái này mọi người cùng coi nhé EmptyTue Oct 12, 2010 11:39 am

có thành viên yêu cầu xóa link nhạy cảm này, mình tạm xóa mong kendy7789 thông cản nhoa.
https://dtvtk30-qnu.forumotion.com
doccogiang
Cao Thủ
doccogiang

Bài gửiTiêu đề: Re: mình có cái này mọi người cùng coi nhé   mình có cái này mọi người cùng coi nhé EmptyTue Oct 12, 2010 12:09 pm

sao lại nhạy cảm? nhạy cảm chỗ nào? nói rõ đc ko? ồ thì ra người việt ta sợ nhạy cảm nên ko dám đấu tranh đòi trường sa và hoàng sa đấy, nực cười thật!!!
phamnhuthinh
Phó Bang Chủ
phamnhuthinh

Bài gửiTiêu đề: Re: mình có cái này mọi người cùng coi nhé   mình có cái này mọi người cùng coi nhé EmptyTue Oct 12, 2010 2:39 pm

mình nói bạn nghe nhé,cái video của sơn đưa lên bạn có biết tác giả không?bạn hiện tại đã biết được gì về vấn đề này. diễn đàn mình lập ra không phải bàn luận về chuyện này mà chỉ là giup trao đổi học tập thôi. Và bạn hinh như cũng chưa đọc nội quy của diễn đàn nên mới nói vậy.
* Các thông tin có nội dung ảnh hưởng đến an ninh quốc gia: xuyên tạc, tuyên truyền chống đối các chủ trương chính sách của Ðảng và Nhà Nước Việt Nam, phá hoại khối đoàn kết dân tộc, các thông tin về chính trị nhạy cảm, quốc phòng, phản gián, truyền bá tư tưởng phản động...[i]
Mình trích từ nội quy của diễn đàn.
Ah nhắc bạn điều này luôn. Mình thấy bạn tham gia diễn đàn rất nhiệt tình nhưng ít có bài viết chất lượng ma toàn là spam không. Mong bạn sẽ cố gắng hơn để giúp lớp cũng như diễn đàn này phat triển
doccogiang
Cao Thủ
doccogiang

Bài gửiTiêu đề: Re: mình có cái này mọi người cùng coi nhé   mình có cái này mọi người cùng coi nhé EmptyTue Oct 12, 2010 11:35 pm

sr, mình chưa tìm hiểu kỹ! thôi admin del topic luôn đi.
còn về đóng góp, 4rum có ai vào đâu mà đóng góp
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: mình có cái này mọi người cùng coi nhé   mình có cái này mọi người cùng coi nhé Empty

mình có cái này mọi người cùng coi nhé
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» toi moi thay cai video nay cung hay va y nghia! anh em nao co nguoi yeu thi nen coi nhe
» còn đây là phần cứng mí tính
» cho mình góp ý với pà con mình tí hen.
» luat cho nguoi thay the
» Một số game trình duyệt hay (theo mình)